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BAADHI YA MAVAZI YASIYOFAA KWA WANAUME

BAADHI YA MAVAZI YASIYOFAA KWA WANAWAKE

Nguo ambazo ni za kazi maalum kama vile michezo
(Hizi zivaliwe wakati wa shughuli hiyo tu.)

Nguo ambazo zina michoro, maandishi na picha ambazo 
haziendani na shughuli za serikali.

Nguo zinazobana.

Kaptura ya aina yoyote.

Suruali yoyote inayoachwa bila kupindwa.

Suruali za “Jeans” na Fulana “T-shirts” (Hizi
zivaliwe tu wakati wa shughuli maalum inayotambulika)

Kikoi au msuli.

Nguo zenye maandishi ya chama chochote cha siasa na yenye 
kuonyesha ushabiki wa kitu fulani.

Nguo yoyote inayopingana na maadili ya utumishi wa umma.

Nguo zinazobana.

Nguo fupi ambazo zinaacha magoti wazi.

Nguo ambazo zinaacha sehemu ya mwili
wazi kama vile kitovu na kifua.

Nguo ambazo zina picha, michoro, na maandishi ambayo 
hayaendani na shughuli za serikali.

Kaptura aina yoyote ile kama vile pedo na pensi.

Nguo zinazoonyesha maungo ya mwili (transparent).

Suruali za ‘Jeans’

Suruali yoyote iliyoachwa bila kupindwa.

Fulana – ‘T-Shirts’ (Hizi zivaliwe tu wakati wa shughuli 
maalumu inayotambulika.)
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