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MALENGO YA MKUTANO WA TATHMINI YA PILI YA MKATABA WA 

LISHE 19 MACHI, 2019 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
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LENGO KUU 

 Kufanya tathmini ya pili ya utekelezaji wa Mkataba wa 

Lishe uliosainiwa baina ya Mhes. Waziri wa Nchi OR – 

TAMISEMI na Wahes. Wakuu wa Mikoa yote ya 

Tanzania Bara tarehe 19 Desemba, 2017 kwa niaba ya 

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa 

Tanzania, Mheshimiwa, Mama Samia Suluhu Hassan 

na kuanza kutekelezwa Januari, 2018. 
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Malengo Mahususi 

 Kuwasilisha taarifa au matokeo ya utekelezaji wa afua za Lishe na viashiria 

vilivyopo kwenye Mkataba wa Lishe baada ya miezi sita ya utekelezaji. 

 Kujadili kwa kina sababu za baadhi ya viashiria kutotekelezwa kama 

ilivyotarajiwa na kuweka mikakati thabiti ya kuongeza kasi ya utekelezaji. 

 Kujenga uelewa wa pamoja wa utekelezaji wa Viashiria vilivyoko katika 

Mkataba wa Lishe. 

 Kuongeza msukumo wa Usimamizi na Uelewa wa Masuala ya Lishe katika 

ngazi zote ili kupunguza kiwango cha Utapiamlo nchini kulingana na malengo 

ya mpango jumuishi wa Kitaifa wa lishe. 

 Wahes. Wakuu wa Mikoa kuwasilisha Taarifa ya ujenzi wa viwanda 
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End… 
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