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Mkurugenzi,

Hospitali ya Taifa Muhimbili,
S.L.P. 65000,

DAR ES SALAAM.

Wakurugenzi,
Hospitali za Kanda za Rufaa (Mbeya, KCMC, Bugando)
Tanzania Bara.

Wakurugenzi,
Hospitali Maalum (ORCI, MOI, Kibong’oto, Mirembe)
Tanzania Bara.

Waganga Wafawidhi,
Hospitali zote za Rufaa za Mikoa,
Tanzania Bara.

Waganga Wafawidhi,
Hospitali zote za Wilaya,
Tanzania Bara.

Waganga Wafawidhi,
Zahanati, Vituo vya Afya nchini,
Tanzania Bara.

YAH: KUANDAA NA KUCHAPISHA KILA SIKU ORODHA YA DAWA
ZILIZOKO KWENYE HOSPITALI, KITUO CHA AFYA NA
ZAHANATI ILI WAGONJWA WAANDIKIWE

Tafadhali husika na somo hapo juu.

Mhe. Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto ameagiza
kuanzia sasa Hospitali, Vituo vya Afya na Zahanati za umma kuanzisha utaratibu wa
kuandaa na kuchapisha orodha ya dawa zinazopatikana katika hospitali zenu ili

wagonjwa waandikiwe.

Orodha hiyo inatakiwa isambazwe kwa waganga na madaktari ili waweze kuwaandikia
wagonjwa na kuondoa usumbufu kwani mara nyingi dawa mbadala huwa zinapatikana

kwenye vituo vyenu vya huduma za afya.



Napenda niwakumbushe madaktari kwamba waandike majina halisi ya dawa (generic
names) kama Sera ya Dawa inavyoagiza. Pia Kamati za Dawa na Tiba za Vituo vya
kutolea huduma za afya zisimamie matumizi sahihi ya dawa na vifaa tiba.

Naagiza utekelezaji wa suala hili uanze mara moja mkiwashirikisha wafamasia
walioko kwenye hospitali zetu na vituo vya afya ili azma ya serikali ya kutoa huduma
bora kwa wananchi iweze kufikiwa.

Nawatakia kazi njema.
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